Cần bán ngay nhà 71 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Mỹ - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 720 tr
Giá: 720 Triệu
Diện tích: 71 m2
Giá/m2: 10,14 Triệu/m2
1022929
Mua bán
- Giá TT 720
Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận
3,85 tỷ
40 m2
Đường HOÀNG QUỐC VIỆT, Phú Thuận
5,4 tỷ
40 m2
Đường 49, Bình Thuận
6,3 tỷ
72 m2
Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận
6,5 tỷ
49 m2