Thông tin mô tả
- Bán nhà mới , đẹp
- DT 4.5x12m
- Gồm 5
- Hẻm sạch
- Ngang bề thế tiện dụng
-
- Giá : 7ty150
-
Giá: 7,15 Tỷ
Diện tích: 45 m2
Giá/m2: 158,89 Triệu/m2
878867
Mua bán
- Bán nhà mới , đẹp
- DT 4.5x12m
- Gồm 5
- Hẻm sạch
- Ngang bề thế tiện dụng
-
- Giá : 7ty150
-
Nguyễn Thị Tuyền
Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
980 triệu
62 m2
Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận
3,85 tỷ
40 m2
Đường HOÀNG QUỐC VIỆT, Phú Thuận
5,4 tỷ
40 m2
Đường 49, Bình Thuận
6,3 tỷ
72 m2