Thông tin mô tả
Chính chủ cần bán nhà
- vị trí nhà ngay
- tiện ích xung quanh gồm Lotte mart, chợ, trường học nhà hàng quán ăn rất sầm uất!
Nhà tiện sửa chửa decor lại theo ý thích
Giá 2t650
(
Giá: 2,65 Tỷ
Diện tích: 23 m2
Giá/m2: 115,22 Triệu/m2
1015403
Mua bán
Chính chủ cần bán nhà
- vị trí nhà ngay
Nhà tiện sửa chửa decor lại theo ý thích
Giá 2t650
(
Phuongnguyen
Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận
3,85 tỷ
40 m2
Đường HOÀNG QUỐC VIỆT, Phú Thuận
5,4 tỷ
40 m2
Đường 49, Bình Thuận
6,3 tỷ
72 m2
Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận
6,5 tỷ
49 m2