Thông tin mô tả
BÁN NHÀ
✈️
🍀
🍀 Hiện trạng Nhà trệt + lửng, nhà
🍀 Vị trí thuận lợi ngay trung tâm
🍀Tiện gia đình nhỏ ở và
💰 Bán Giá : 1
㊗-
Giá: 1,69 Tỷ
Diện tích: 22 m2
Giá/m2: 76,82 Triệu/m2
990590
Mua bán
BÁN NHÀ
✈️
🍀
🍀 Hiện trạng Nhà trệt + lửng, nhà
🍀 Vị trí thuận lợi ngay trung tâm
🍀Tiện gia đình nhỏ ở và
💰 Bán Giá : 1
㊗-
Thiện Nguyễn
800 Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
70 tỷ
130 m2
Phố Bà Huyện Thanh Quan, Phường 1, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
1,5 tỷ
60 m2
Đường Tú Xương, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
125 tỷ
190 m2
Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
1,25 tỷ
36 m2