Bán nhà HXH Quận3,Cách Mạng Tháng 8,Phường10 dt 57m2 5tầng,mt5m,giá rẻ 9.6tỷ nhà đẹp
Giá: 9,6 Tỷ
Diện tích: 57 m2
Giá/m2: 168,42 Triệu/m2
7789
Mua bán
Nguyễn Hương Quỳnh
Bất động sản cùng khu vực
Đường Tú Xương, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
125 tỷ
190 m2
Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
1,25 tỷ
36 m2
Phố Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
179 tỷ
225 m2
Đường Cao Thắng, Phường 6, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
760 triệu
75 m2