Thông tin mô tả
Bán nhà góc 2
-
- Hiện trạng: Trệt, lầu, sân thượng.
- CTXD hầm, 7 tầng.
- Đã có đơn vị thuê 200tr/th nhưng
- Vị trí rất đẹp,
- Giá: 61,5
-
Giá: 61,5 Tỷ
Diện tích: 250 m2
Giá/m2: 246 Triệu/m2
870559
Mua bán
Bán nhà góc 2
-
- Hiện trạng: Trệt, lầu, sân thượng.
- CTXD hầm, 7 tầng.
- Đã có đơn vị thuê 200tr/th nhưng
- Vị trí rất đẹp,
- Giá: 61,5
-
Hữu Viên
Đường Điện Biên Phủ, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
120 tỷ
237 m2
Đường Võ Thị Sáu, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
406 tỷ
580 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
3,12 tỷ
52 m2
Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
7,3 tỷ
36 m2