Thông tin mô tả
Bán nhà
- DT 14mx30m,
- Kết cấu 1 hầm + 3 tầng
- Đang cho thuê 450tr/tháng
Giá: 300 Tỷ
Diện tích: 412 m2
Giá/m2: 728,16 Triệu/m2
1023630
Mua bán
Bán nhà
- DT 14mx30m,
- Kết cấu 1 hầm + 3 tầng
- Đang cho thuê 450tr/tháng
Hoàng Thành Đạt
Đường Tú Xương, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
125 tỷ
190 m2
Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
1,25 tỷ
36 m2
Phố Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
179 tỷ
225 m2
Đường Cao Thắng, Phường 6, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
760 triệu
75 m2