Bán nhà Gần UBND Quận 3,Phường 7, Trần Quốc Thảo,95tỷ,dt435m2,C4,mt 16m vị trị đắc địa
Giá: 95 Tỷ
Diện tích: 435 m2
Giá/m2: 218,39 Triệu/m2
7767
Mua bán
Nguyễn Hương Quỳnh
Bất động sản cùng khu vực
Đường Tú Xương, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
125 tỷ
190 m2
Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
1,25 tỷ
36 m2
Phố Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
179 tỷ
225 m2
Đường Cao Thắng, Phường 6, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
760 triệu
75 m2