Thông tin mô tả
Bán nhà ngay Trung tâm
- Vị trí: Lê Văn Sỹ,
-
- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 4
- Hẻm 6m, cách
- Thuận tiện di chuyển ra các
- Khu dân trí cao, an ninh, sạch sẽ, thích hợp mua ở hoặc
-
-
Cô chú
Giá: 3,78 Tỷ
Diện tích: 56 m2
Giá/m2: 67,5 Triệu/m2
1049137
Mua bán
Bán nhà ngay Trung tâm
- Vị trí: Lê Văn Sỹ,
-
- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 4
- Hẻm 6m, cách
- Thuận tiện di chuyển ra các
- Khu dân trí cao, an ninh, sạch sẽ, thích hợp mua ở hoặc
-
-
Cô chú
Nguyễn Thị Huyền
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
3,12 tỷ
52 m2
Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
7,3 tỷ
36 m2
Đường Võ Văn Tần, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
8,2 tỷ
43 m2
Đường 1 Cư xá Đô Thành, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
17 tỷ
41 m2