Thông tin mô tả
Bán nhà hẻm đường Pasteur
Giá chủ thiện chí bán 43.5
Giá: 43,5 Tỷ
Diện tích: 190 m2
Giá/m2: 228,95 Triệu/m2
727896
Mua bán
Bán nhà hẻm đường Pasteur
Giá chủ thiện chí bán 43.5
Hào Lương
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
3,12 tỷ
52 m2
Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
7,3 tỷ
36 m2
Đường Võ Văn Tần, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
8,2 tỷ
43 m2
Đường 1 Cư xá Đô Thành, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
17 tỷ
41 m2