Thông tin mô tả
Bán nhà đường số 23 - p. Bình Trưng Tây gần nguyễn duy trinh
- Dt: 62m (ngang 4.5 x 14m). Tổng sàn xây dựng 189m.
- Nhà xây: 1 trệt 2 lầu, sân thượng, có 4
- Đường trước nhà rộng 4.5m,
- Hướng:
-
-
Giá: 6,9 Tỷ
Diện tích: 62 m2
Giá/m2: 111,29 Triệu/m2
793328
Mua bán
- Dt: 62m (ngang 4.5 x 14m). Tổng sàn xây dựng 189m.
- Nhà xây: 1 trệt 2 lầu, sân thượng, có 4
- Đường trước nhà rộng 4.5m,
- Hướng:
-
-
Huỳnh Bảy
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
36,2 tỷ
188 m2
Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Tp.HCM
18 triệu
68 m2
Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
65 tỷ
240 m2
Đường Ngô Quang Huy, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
189 m2