Bán nhanh nhà đẹp 110 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 31,3 tỷ

Đường Số 2, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

Giá: 31,3 Tỷ

Diện tích: 110 m2

Giá/m2: 284,55 Triệu/m2

1056032

Mua bán

Thông tin mô tả

Bán nhà Thảo Điền, Đường Số 2 – Khu Làng Báo Chí, Thảo Điền, TP. Thủ Đức | TS dòng tiền khu expat

📍 Nằm trong khu Làng Báo Chí Thảo Điền – KDC cao cấp, yên tĩnh, gần sông HCM, tập trung cộng đồng dân quốc tế và nhiều tiện ích cao cấp.

📐 Thông tin chi tiết

- DT: 10m × 11m

- Công nhận: 110  mét vuông đất

- Kết cấu: Trệt + 2 lầu + sân thượng

- Hướng: hướng Đông Nam

💵 Dòng tiền hiện hữu - Thu nhập: khoảng40 tr/tháng. Hiện trạng: Chủ chia thành 2 căn khoảng55 mét vuông cho thuê riêng biệt

💰 giá: 31,3 tỉ khoảng 284 tr/ mét vuông

Xem thêm

Xem trên bản đồ

Bất động sản cùng khu vực