Thông tin mô tả
Tin thật 100
Bán nhà tại Xuân Thủy, P. Thảo Điền,
Vị trí đẹp, khu dân trí cao, xung quanh tiện ích đầy đủ.
Chủ đang vay bank, cần ra gấp, sổ sách
Giá: 75 Tỷ
Diện tích: 800 m2
Giá/m2: 93,75 Triệu/m2
939062
Mua bán
Tin thật 100
Bán nhà tại Xuân Thủy, P. Thảo Điền,
Vị trí đẹp, khu dân trí cao, xung quanh tiện ích đầy đủ.
Chủ đang vay bank, cần ra gấp, sổ sách
Lộc Thịnh
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
36,2 tỷ
188 m2
Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Tp.HCM
18 triệu
68 m2
Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
65 tỷ
240 m2
Đường Ngô Quang Huy, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
189 m2