Thông tin mô tả
Thông tin về Nhà cho thuê tại Nguyễn Hoàng, An Phú:
Kết cấu: Nhà gồm hầm, 3 tầng và sân thượng.
Đây là một lựa chọn lý tưởng cho nhu cầu thuê nhà ở hoặc
Giá: 22 Tỷ
Diện tích: 108 m2
Giá/m2: 203,70 Triệu/m2
832995
Mua bán
Thông tin về Nhà cho thuê tại Nguyễn Hoàng, An Phú:
Kết cấu: Nhà gồm hầm, 3 tầng và sân thượng.
Đây là một lựa chọn lý tưởng cho nhu cầu thuê nhà ở hoặc
Lộc Thịnh
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
78 tỷ
300 m2
Đường Trương Văn Bang, Phường Cát Lái, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
180 tỷ
289 m2
Số 60 Đường Giang Văn Minh, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
108 tỷ
289 m2
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
36,2 tỷ
188 m2