Thông tin mô tả
Cần bán đất có dãy nhà trọ đang cho thuê DT 298,2
DT 8,5x34m (17 phòng cho thuê thu nhập 50tr/ tháng.
- Giá 45
- Gần
Khu vực xây
Vui lòng
Giá: 45 Tỷ
Diện tích: 298 m2
Giá/m2: 151,01 Triệu/m2
879242
Mua bán
Cần bán đất có dãy nhà trọ đang cho thuê DT 298,2
DT 8,5x34m (17 phòng cho thuê thu nhập 50tr/ tháng.
- Giá 45
- Gần
Khu vực xây
Vui lòng
Nguyenthihang
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
36,2 tỷ
188 m2
Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Tp.HCM
18 triệu
68 m2
Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
65 tỷ
240 m2
Đường Ngô Quang Huy, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
189 m2