Thông tin mô tả
Bán nhà cực đẹp tại đường số 57,
-
- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu – gồm 6
- Hiện trạng: đang khai thác cho thuê phòng
- Hướng: chính Bắc
📍 Khu vực quy hoạch đồng bộ, dân trí cao, phù hợp ở, làm văn phòng hoặc giữ
Giá: 35 Tỷ
Diện tích: 183 m2
Giá/m2: 191,26 Triệu/m2
1037899
Mua bán
Bán nhà cực đẹp tại đường số 57,
-
- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu – gồm 6
- Hiện trạng: đang khai thác cho thuê phòng
- Hướng: chính Bắc
Hoàng Thành Đạt
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
36,2 tỷ
188 m2
Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Tp.HCM
18 triệu
68 m2
Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
65 tỷ
240 m2
Đường Ngô Quang Huy, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
189 m2