Thông tin mô tả
Bán nhà
-
- Kết cấu: Trệt, 2 lầu – tổng cộng 3 tầng sử dụng
- Hiện trạng: Nhà đang cho thuê, thu nhập ổn định 32
-
📍 Vị trí: Nằm ngay trung tâm
💰
Giá: 33 Tỷ
Diện tích: 126 m2
Giá/m2: 261,90 Triệu/m2
1036577
Mua bán
Bán nhà
-
- Kết cấu: Trệt, 2 lầu – tổng cộng 3 tầng sử dụng
- Hiện trạng: Nhà đang cho thuê, thu nhập ổn định 32
-
📍 Vị trí: Nằm ngay trung tâm
💰
Hoàng Thành Đạt
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
78 tỷ
300 m2
Đường Trương Văn Bang, Phường Cát Lái, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
180 tỷ
289 m2
Số 60 Đường Giang Văn Minh, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
108 tỷ
289 m2
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
36,2 tỷ
188 m2