Thông tin mô tả
Vỡ nợ tôi bán nhà 1T1L đường Trần Lựu, gần Metro Q2, DT 63
- Hẻm rộng 8m gần
-
- Nhà thiết kế đẹp mua
- Nhà 3
- Xung quanh đầy đủ tiện ích: Chợ,
- Cách 100m là
-
Giá: 1,935 Tỷ
Diện tích: 63 m2
Giá/m2: 30,71 Triệu/m2
1013002
Mua bán
Vỡ nợ tôi bán nhà 1T1L đường Trần Lựu, gần Metro Q2, DT 63
- Hẻm rộng 8m gần
-
- Nhà thiết kế đẹp mua
- Nhà 3
- Xung quanh đầy đủ tiện ích: Chợ,
- Cách 100m là
-
Cô Xinh
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
78 tỷ
300 m2
Đường Trương Văn Bang, Phường Cát Lái, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
180 tỷ
289 m2
Số 60 Đường Giang Văn Minh, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
108 tỷ
289 m2
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
36,2 tỷ
188 m2