Thông tin mô tả
Bán
- Hiện trạng
- Vì là có vị trí đối diện cổng trường nên lượng sinh viên ra vào đông đúc
- Thích hợp tiếp tục để cho thuê hoặc cải tạo xây
- Đường thông , tương lai mở đường 15m , DTCN : 140
-
Giá: 7,3 Tỷ
Diện tích: 140 m2
Giá/m2: 52,14 Triệu/m2
879440
Mua bán
Bán
- Hiện trạng
- Thích hợp tiếp tục để cho thuê hoặc cải tạo xây
- Đường thông , tương lai mở đường 15m , DTCN : 140
-
Nguyễn Việt Kiều
Đường Lê Thị Riêng, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
1,95 tỷ
52,7400016784668 m2
Đường Tô Ký, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
870 triệu
64 m2
Đường Thạnh Xuân 52, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
400 triệu
200 m2
Đường Dương Thị Mười, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
1,2 tỷ
64 m2