Thông tin mô tả
Tô Ký Tân Chánh Hiệp
-
- Nhà trệt 2 lầu sân thượng, 5
-
- Nhà đang cho thuê Khoán 24tr/tháng,
Giá: 10,9 Tỷ
Diện tích: 126 m2
Giá/m2: 86,51 Triệu/m2
623587
Mua bán
Tô Ký Tân Chánh Hiệp
-
- Nhà trệt 2 lầu sân thượng, 5
-
- Nhà đang cho thuê Khoán 24tr/tháng,
Ngô Thiên Vân
Đường Lê Thị Riêng, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
1,95 tỷ
52,7400016784668 m2
Đường Tô Ký, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
870 triệu
64 m2
Đường Thạnh Xuân 52, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
400 triệu
200 m2
Đường Dương Thị Mười, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
1,2 tỷ
64 m2