Thông tin mô tả
Chính chủ bán nhà Q12,đường Thạnh Xuân13, 709tr
Giá: 709 Triệu
Diện tích: 15 m2
Giá/m2: 47,27 Triệu/m2
1012353
Mua bán
Chính chủ bán nhà Q12,đường Thạnh Xuân13, 709tr
99 LOVER
90 Đường Tân Thới Nhất 1, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
8,8 tỷ
89,9000015258789 m2
Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
3,7 tỷ
72 m2
Đường Phan Văn Hớn, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
12,8 tỷ
96 m2
Đường Trường Chinh, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
3,5 tỷ
57 m2