Thông tin mô tả
Vị trí:
Kết cấu: 1 Trệt 2 Lầu (3
Công năng: Đang cho thuê
GIÁ: 6.5
Giá: 6,5 Tỷ
Diện tích: 66,80000305175781 m2
Giá/m2: 97,31 Triệu/m2
1053205
Mua bán
Vị trí:
Kết cấu: 1 Trệt 2 Lầu (3
Công năng: Đang cho thuê
GIÁ: 6.5
Quốc Hoàng
Đường Lê Thị Riêng, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
1,95 tỷ
52,7400016784668 m2
Đường Tô Ký, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
870 triệu
64 m2
Đường Thạnh Xuân 52, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
400 triệu
200 m2
Đường Dương Thị Mười, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
1,2 tỷ
64 m2