Thông tin mô tả
Chủ gửi bán nhà sân để
Đường 7m, xung quanh nhà lầu, hẻm cụt an ninh.
Ngay trung tâm
Nhận ký gửi mua bán nhà đất và đăng bộ sang tên cho khách.
Giá: 6,25 Tỷ
Diện tích: 104 m2
Giá/m2: 60,10 Triệu/m2
871072
Mua bán
Chủ gửi bán nhà sân để
Đường 7m, xung quanh nhà lầu, hẻm cụt an ninh.
Ngay trung tâm
Nhận ký gửi mua bán nhà đất và đăng bộ sang tên cho khách.
Đỗ Đức Tường
Đường Lê Thị Riêng, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
1,95 tỷ
52,7400016784668 m2
Đường Tô Ký, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
870 triệu
64 m2
Đường Thạnh Xuân 52, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
400 triệu
200 m2
Đường Dương Thị Mười, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
1,2 tỷ
64 m2