Thông tin mô tả
Chủ gửi.
Bán nhà DT 4x7m đúc 1 lầu 2
Giá 990tr còn tl nhẹ.
Giá: 990 Triệu
Diện tích: 28 m2
Giá/m2: 35,36 Triệu/m2
821676
Mua bán
Chủ gửi.
Bán nhà DT 4x7m đúc 1 lầu 2
Giá 990tr còn tl nhẹ.
Nguyễn Đình Hưng
Đường Đông Hưng Thuận 2, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
4,59 tỷ
58 m2
Đường Lê Thị Riêng, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
1,95 tỷ
52,7400016784668 m2
Đường Tô Ký, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
870 triệu
64 m2
Đường Thạnh Xuân 52, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
400 triệu
200 m2