Thông tin mô tả
Bán nhà thô 2 tầng đã hoàn công, DT: 7,3*36m, tổng
Giá: 5,6 Tỷ
Diện tích: 258 m2
Giá/m2: 21,71 Triệu/m2
920609
Mua bán
Bán nhà thô 2 tầng đã hoàn công, DT: 7,3*36m, tổng
Tuấn Nguyễn
Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thới An, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
1,85 triệu
35 m2
Đường Đông Hưng Thuận 2, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
4,59 tỷ
58 m2
Đường Lê Thị Riêng, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
1,95 tỷ
52,7400016784668 m2
Đường Tô Ký, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
870 triệu
64 m2