Thông tin mô tả
Hot, bán nhà.
Nhà TX 22 - P. Thạnh Xuân -
DT: 8 x 13m full thổ cư.
Giá: 5
Hiện trạng. 4 x 13 nhà 1 trệt 1 lầu vừa
Mua vừa ở vừa kết hợp đầu tư, sau có thể tách ra 2 sổ riêng, bán là có lời.
Giá: 5,95 Tỷ
Diện tích: 104 m2
Giá/m2: 57,21 Triệu/m2
715040
Mua bán
Hot, bán nhà.
Nhà TX 22 - P. Thạnh Xuân -
DT: 8 x 13m full thổ cư.
Giá: 5
Hiện trạng. 4 x 13 nhà 1 trệt 1 lầu vừa
Phạm Thanh Tùng
Đường Lê Thị Riêng, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
1,95 tỷ
52,7400016784668 m2
Đường Tô Ký, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
870 triệu
64 m2
Đường Thạnh Xuân 52, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
400 triệu
200 m2
Đường Dương Thị Mười, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
1,2 tỷ
64 m2