Thông tin mô tả
Chủ Gửi
✅Bán Nhà TL41
✅DT: 3,2 x 9m -1 trệt -1 lầu -2PN-2wc
✅Đường Vào 4m -
➡️Đồng Sở Hữu
✅Gần Chợ Thạnh Xuân - Trường Cao đẳng điện lực Đường Hà Huy Giáp
✅Giá: 1ty 290tr TL
☎️: 0335527***</p>
Giá: 1,29 Tỷ
Diện tích: 29 m2
Giá/m2: 44,48 Triệu/m2
1039210
Mua bán
Chủ Gửi
✅Bán Nhà TL41
✅DT: 3,2 x 9m -1 trệt -1 lầu -2PN-2wc
✅Đường Vào 4m -
➡️Đồng Sở Hữu
✅Giá: 1ty 290tr TL
☎️: 0335527***</p>
mr vui
90 Đường Tân Thới Nhất 1, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
8,8 tỷ
89,9000015258789 m2
Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
3,7 tỷ
72 m2
Đường Phan Văn Hớn, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
12,8 tỷ
96 m2
Đường Trường Chinh, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
3,5 tỷ
57 m2