Thông tin mô tả
📌 Thông tin chi tiết: • • Hiện trạng: • Thu nhập cho thuê: 10 • Vị trí: Hẻm rộng 3m, thông thoáng – sạch đẹp – 3 mặt thoáng, thuận tiện di chuyển ra Trường Chinh, Song hành. • • Giá 6.8 🏡 Bán
Giá: 6,8 Tỷ
Diện tích: 185 m2
Giá/m2: 36,76 Triệu/m2
1026593
Mua bán
Nguyễn Viết Nhân
Đường Phan Văn Hớn, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
12,8 tỷ
96 m2
Đường Trường Chinh, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
3,5 tỷ
57 m2
Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thới An, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
1,85 triệu
35 m2
Đường Đông Hưng Thuận 2, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
4,59 tỷ
58 m2