Thông tin mô tả
Cần bán nhà hẻm 154 Trần Thị Năm,
* DT: 4 x 15m,
* Đường 8m
Giá 5.430
* Nhà 1 trệt 2 lầu sân thượng, các tầng đều có
* Gần chợ hạt điều,
Giá: 5,43 Tỷ
Diện tích: 60 m2
Giá/m2: 90,5 Triệu/m2
688142
Mua bán
Cần bán nhà hẻm 154 Trần Thị Năm,
* DT: 4 x 15m,
* Đường 8m
Giá 5.430
* Nhà 1 trệt 2 lầu sân thượng, các tầng đều có
* Gần chợ hạt điều,
Tống Văn Minh
90 Đường Tân Thới Nhất 1, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
8,8 tỷ
89,9000015258789 m2
Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
3,7 tỷ
72 m2
Đường Phan Văn Hớn, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
12,8 tỷ
96 m2
Đường Trường Chinh, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
3,5 tỷ
57 m2