Thông tin mô tả
Cần bán nhà Hiệp Thành 2, Hiệp Thành,
Hiện trạng
Đường nhựa 6m đẹp,
Cần tiền
Giá: 3,8 Tỷ
Diện tích: 113 m2
Giá/m2: 33,63 Triệu/m2
975295
Mua bán
Cần bán nhà Hiệp Thành 2, Hiệp Thành,
Hiện trạng
Đường nhựa 6m đẹp,
Cần tiền
Trần Tuấn
Đường Đông Hưng Thuận 2, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
4,59 tỷ
58 m2
Đường Lê Thị Riêng, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
1,95 tỷ
52,7400016784668 m2
Đường Tô Ký, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
870 triệu
64 m2
Đường Thạnh Xuân 52, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
400 triệu
200 m2