Thông tin mô tả
Du học
Cần bán nhà đường Ông Ích Khiêm P14 Q11.
-
- Hẻm 5m
-
- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 4
- Gần
-
Giá: 710 Triệu
Diện tích: 45 m2
Giá/m2: 15,78 Triệu/m2
1005096
Mua bán
Du học
Cần bán nhà đường Ông Ích Khiêm P14 Q11.
-
- Hẻm 5m
-
- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 4
- Gần
-
Anh Duy
Đường Hòa Bình, Phường 5, Quận 11, TP Hồ Chí Minh
14 tỷ
88 m2
Đường 12, Phường 3, Quận 11, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
42 m2
Đường 3/2, Quận 11, TP Hồ Chí Minh
84 tỷ
198 m2
Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, TP Hồ Chí Minh
3 tỷ
24 m2