Thông tin mô tả
Bán Nhà
- DTCN 56
- Nhà 1T2L, 4
- Giá có
- Có
- Bán kính 500m có đầy đủ tiện ích như trường học,
- Trước nhà mặt đường 5m,
- Khu vực hàng xóm thân thiện.
- Nằm trong khu an ninh, không trộm cắp.
- Thuận lợi mua ở hoặc đầu tư
-
Giá: 857 Triệu
Diện tích: 56 m2
Giá/m2: 15,30 Triệu/m2
1004988
Mua bán
Bán Nhà
- DTCN 56
- Nhà 1T2L, 4
- Giá có
- Có
- Bán kính 500m có đầy đủ tiện ích như trường học,
- Trước nhà mặt đường 5m,
- Khu vực hàng xóm thân thiện.
- Nằm trong khu an ninh, không trộm cắp.
- Thuận lợi mua ở hoặc đầu tư
-
Cẩm Tiên
Đường Hòa Bình, Phường 5, Quận 11, TP Hồ Chí Minh
14 tỷ
88 m2
Đường 12, Phường 3, Quận 11, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
42 m2
Đường 3/2, Quận 11, TP Hồ Chí Minh
84 tỷ
198 m2
Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, TP Hồ Chí Minh
3 tỷ
24 m2