Thông tin mô tả
-----
[
Lạc Long quân
DT : ngang 4 dài 12
Hiện trạng : 1 trệt 2 lầu đúc BTCT + mái che thang. Nhà có 3
Đg cho thuê : 8tr/tháng
Khách mua
GIÁ
HL:0901 871 *** ( gặp Linh xem nhà )
Giá: 900 Triệu
Diện tích: 48 m2
Giá/m2: 18,75 Triệu/m2
920677
Mua bán
-----
[
Lạc Long quân
DT : ngang 4 dài 12
Đg cho thuê : 8tr/tháng
Khách mua
GIÁ
HL:0901 871 *** ( gặp Linh xem nhà )
Linhnguyen
Đường Hòa Bình, Phường 5, Quận 11, TP Hồ Chí Minh
14 tỷ
88 m2
Đường 12, Phường 3, Quận 11, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
42 m2
Đường 3/2, Quận 11, TP Hồ Chí Minh
84 tỷ
198 m2
Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, TP Hồ Chí Minh
3 tỷ
24 m2