Thông tin mô tả
Dòng hàng giữ tiền tốt.
Bán nhà ngay
Kết cấu: 3 tầng.
Đang cho Spa thẩm mỹ thuê 32tr/th.
Giá: 11,2 Tỷ
Diện tích: 49 m2
Giá/m2: 228,57 Triệu/m2
680237
Mua bán
Dòng hàng giữ tiền tốt.
Bán nhà ngay
Kết cấu: 3 tầng.
Đang cho Spa thẩm mỹ thuê 32tr/th.
Trần Thu Hà
Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
130 tỷ
143 m2
Đường Cống Quỳnh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
2,3 tỷ
64 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
7,8 tỷ
33 m2
Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
19,19 tỷ
62 m2