BÁN NHÀ LÔ GÓC, KINH DOANH CHDV, NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU, QUẬN 1, DT 139M2, CHỈ 36.5 TỶ.
Giá: 36,5 Tỷ
Diện tích: 139 m2
Giá/m2: 262,59 Triệu/m2
1927
Mua bán
Thanh Tâm
Bất động sản cùng khu vực
Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
130 tỷ
143 m2
Đường Cống Quỳnh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
2,3 tỷ
64 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
7,8 tỷ
33 m2
Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
19,19 tỷ
62 m2