Thông tin mô tả
- Dòng
- Bán nhà 2
-
- Kết cấu nhà Trệt - lửng - 2 lầu sân thượng.
- Công năng: 9 phòng
-
- Tòa nhà trang bị thang máy hiện đại.
- Giá cực tốt chỉ 14,2
Xem nhà và có
Giá: 14,2 Tỷ
Diện tích: 64 m2
Giá/m2: 221,88 Triệu/m2
764721
Mua bán
- Dòng
- Bán nhà 2
-
- Kết cấu nhà Trệt - lửng - 2 lầu sân thượng.
- Công năng: 9 phòng
-
- Tòa nhà trang bị thang máy hiện đại.
- Giá cực tốt chỉ 14,2
Xem nhà và có
Trần Ngọc Thành
Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
180 tỷ
236 m2
Phố Mạc Thị Bưởi, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
90 tỷ
79 m2
Phường Cầu Kho, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
3,95 tỷ
30 m2
Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
43,5 tỷ
77 m2