Thông tin mô tả
Cần bán nhà
- Nhà một sẹc dt: 24
- Nhà mới ở ngay, cho thuê tháng 7 tr 500.
-
-
Giá: 3,68 Tỷ
Diện tích: 24 m2
Giá/m2: 153,33 Triệu/m2
860347
Mua bán
Cần bán nhà
- Nhà một sẹc dt: 24
- Nhà mới ở ngay, cho thuê tháng 7 tr 500.
-
-
Thương Gia Bất Động Sản 247
Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
130 tỷ
143 m2
Đường Cống Quỳnh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
2,3 tỷ
64 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
7,8 tỷ
33 m2
Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
19,19 tỷ
62 m2