Thông tin mô tả
Chính chủ cần Bán nhà đường Cống Quỳnh, P. Nguyễn Cư Trinh,
-
-
- Kết cấu: 2 tầng.
-
- Giá về chỉ 62
-
- Cảm ơn các bạn đã quan tâm!
Giá: 62 Tỷ
Diện tích: 332 m2
Giá/m2: 186,75 Triệu/m2
974886
Mua bán
Chính chủ cần Bán nhà đường Cống Quỳnh, P. Nguyễn Cư Trinh,
-
-
- Kết cấu: 2 tầng.
-
- Giá về chỉ 62
-
- Cảm ơn các bạn đã quan tâm!
Trâm Anh
Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
130 tỷ
143 m2
Đường Cống Quỳnh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
2,3 tỷ
64 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
7,8 tỷ
33 m2
Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
19,19 tỷ
62 m2