Thông tin mô tả
Chỉ 17
-
- 6 tầng kiên cố (5
- Đầy đủ tiện ích:
- Gần chợ Tân Định, nhà thờ Tân Định, nơi khách nước ngoài tập trung nhiều nên rất rất dễ cho thuê,
- Chỉ 17
-
Giá: 17 Tỷ
Diện tích: 64 m2
Giá/m2: 265,62 Triệu/m2
768612
Mua bán
Chỉ 17
-
- 6 tầng kiên cố (5
- Đầy đủ tiện ích:
- Chỉ 17
-
Phạm Thị Anh Thư
Đường Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
65 tỷ
90 m2
Đường Hàm Nghi, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
27,5 tỷ
68 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
18,5 tỷ
84 m2
Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
130 tỷ
143 m2