Thông tin mô tả
Bán
📍 vị trí trung tâm
📐 thông tin chi tiết
-
- Kết cấu hiện trạng: trệt + 1 lầu
- Khuôn đất
- Phù hợp: xây toà nhà văn phòng,
- Dòng tiền cho thuê hiện hữu: 146
💰
Giá: 135 Tỷ
Diện tích: 177 m2
Giá/m2: 762,71 Triệu/m2
1050337
Mua bán
Bán
📍 vị trí trung tâm
📐 thông tin chi tiết
-
- Kết cấu hiện trạng: trệt + 1 lầu
- Khuôn đất
- Phù hợp: xây toà nhà văn phòng,
- Dòng tiền cho thuê hiện hữu: 146
💰
Hoàng Thành Đạt
số 100, đường Cô Giang, Quận 1, TP HCM
3,47 tỷ
81 m2
Đường Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
3,3 tỷ
46 m2
Đường Lê Thị Riêng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
26,5 tỷ
99 m2
Đường Cô Bắc, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
128 tỷ
226 m2