Thông tin mô tả
Bán nhà sổ riêng, thổ cư 150
-
- Cách Tp. Biên Hoà 7
- Gần
- Gần
Xung quanh tiện ích đầy đủ (trường học,
Giá: 4,4 Tỷ
Diện tích: 478 m2
Giá/m2: 9,21 Triệu/m2
646641
Mua bán
Bán nhà sổ riêng, thổ cư 150
-
- Cách Tp. Biên Hoà 7
- Gần
- Gần
Xung quanh tiện ích đầy đủ (trường học,
Chính Chủ
Đường 768, Xã Tân Bình, Huyện Vĩnh Cửu, Tỉnh Đồng Nai
800 triệu
80 m2
Đường Đoàn Thị Điểm, Thị trấn Vĩnh An, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai
589 triệu
500 m2
Đường Hương Lộ 15, Xã Thạnh Phú, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai
1,1 tỷ
90 m2
Đường 768, Xã Tân Bình, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai
1,457 tỷ
90 m2