Nhà cấp 4 giá rẻ tại Xã Đồi 61, Trảng Bom, ĐN. Chỉ 1.9 tỷ, 198m2. Lh:0345940336.
Giá: 1,9 Tỷ
Diện tích: 198 m2
Giá/m2: 9,60 Triệu/m2
3488
Mua bán
0345940336
Bất động sản cùng khu vực
Đường 30/4, Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
1 tỷ
42 m2
Đường Quốc lộ 1A, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
198 tỷ
13500 m2
Đường 30/4, Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
750 triệu
36 m2
Đường Bình Minh, Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
5,5 triệu
294 m2