Thông tin mô tả
---
===
* Ngang 5m sâu vào tận 29m * Sổ sẵn --- mua bán
* Nhà nằm ngay
- Đường trước nhà nhựa rộng 8m ,
* Có sẵn
--- Giá chỉ 680.000.000đ ( ưu tiên
--- Xem nhà
---- Cảm ơn
Giá: 680 Triệu
Diện tích: 146 m2
Giá/m2: 4,66 Triệu/m2
1055092
Mua bán
---
===
* Ngang 5m sâu vào tận 29m * Sổ sẵn --- mua bán
* Nhà nằm ngay
- Đường trước nhà nhựa rộng 8m ,
* Có sẵn
--- Giá chỉ 680.000.000đ ( ưu tiên
--- Xem nhà
---- Cảm ơn
Hải Lê ( Nhà Đất )
Đường An Phú 4, Xã An Hòa, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh
750 triệu
100 m2
Xã Gia Lộc, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh
700 triệu
150 m2
Đường Nguyễn Trọng Cát, Thị trấn Trảng Bàng, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh
1,12 tỷ
110 m2
Xã An Tịnh, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh
990 triệu
484 m2