Thông tin mô tả
Chính chủ bán nhà 4 tầng
Nhà ngay cạnh
Mô tả: Nhà xây mới 4 tầng với thiết kế.
+ Tầng 1:
+ Tầng 2: Phòng Khách + Ngủ +
+ Tầng 3: 2 ngủ +
+ Tầng 4: Phòng thờ + sân phơi.
Nhà thiết kế hiện đại,
- Nhà cạnh trường
Giá: 2,78 Tỷ
Diện tích: 32 m2
Giá/m2: 86,88 Triệu/m2
862732
Mua bán
Chính chủ bán nhà 4 tầng
Nhà ngay cạnh
Mô tả: Nhà xây mới 4 tầng với thiết kế.
+ Tầng 1:
+ Tầng 2: Phòng Khách + Ngủ +
+ Tầng 3: 2 ngủ +
+ Tầng 4: Phòng thờ + sân phơi.
Nhà thiết kế hiện đại,
- Nhà cạnh trường
Thanh_huyen0803
Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
5,6 tỷ
40 m2
Huyện Thanh Trì, Hà Nội
6 tỷ
43,5 m2
Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
4,9 tỷ
37 m2
Đường Nguyễn Xiển, Xã Thanh Liệt, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
0,00027 triệu
219 m2