Thông tin mô tả
BÁN NHÀ KDBB ĐƯỜNG 8M XE QUA LẠI CHỈ 5.99
• 📐 4.5 x 12m (
• 🏗️ Trệt + 1 lầu – 2
• 🚗
• 🏘️
• 📍 Giáp
💰 Giá: 5.99
🏡 Bán nhà Nhà Bè –
⚡ Ở ngay – cho thuê – đầu tư giữ
Xem nhà
Xin cảm ơn quan tâm
Giá: 5,99 Tỷ
Diện tích: 53 m2
Giá/m2: 113,02 Triệu/m2
1055184
Mua bán
BÁN NHÀ KDBB ĐƯỜNG 8M XE QUA LẠI CHỈ 5.99
• 📐 4.5 x 12m (
• 🏗️ Trệt + 1 lầu – 2
• 🚗
• 🏘️
• 📍 Giáp
💰 Giá: 5.99
🏡 Bán nhà Nhà Bè –
⚡ Ở ngay – cho thuê – đầu tư giữ
Xem nhà
Xin cảm ơn quan tâm
Hồ Phan Huy Châu
15A2, đường Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, TP.HCM
3,49 tỷ
54 m2
Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh
875 triệu
62 m2
Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh
4,55 tỷ
121 m2
4,6 tỷ
105 m2