Thông tin mô tả
Chính chủ cần bán nhà vừa mới sửa chữa xong.
- Vị trí: Gần
-
- Kết cấu nhà xây dựng 1 trệt 1 lầu,
- Gồm: Sân đậu
- Đường hẻm thông 3m cách nhựa 100m.
- Nhà đã
Hỗ trợ vay
Giá: 3,45 Tỷ
Diện tích: 87 m2
Giá/m2: 39,66 Triệu/m2
728477
Mua bán
Chính chủ cần bán nhà vừa mới sửa chữa xong.
- Vị trí: Gần
-
- Kết cấu nhà xây dựng 1 trệt 1 lầu,
- Gồm: Sân đậu
- Đường hẻm thông 3m cách nhựa 100m.
- Nhà đã
Hỗ trợ vay
Nhà Xưởng Hoàng Huy
Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
3,8 tỷ
68 m2
Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
14,8 tỷ
265 m2
Đường 58, Xã Bà Điểm, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
100 m2
Đường Tân Hiệp 4-2, Xã Tân Hiệp, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
7,2 tỷ
180 m2