Thông tin mô tả
Giảm giá chốt cứng 9
1/ Xã Tân Hiệp. 1 Trệt + 2 lầu.
Gồm 4
Ngay trung tâm thị trấn Hóc Môn.
Giá 10ty500 (giá cũ).
Nhận Ký Gửi - Mua Bán - Cho Thuê, Tư Vấn
Giá: 9,1 Tỷ
Diện tích: 240 m2
Giá/m2: 37,92 Triệu/m2
839625
Mua bán
Giảm giá chốt cứng 9
1/ Xã Tân Hiệp. 1 Trệt + 2 lầu.
Gồm 4
Ngay trung tâm thị trấn Hóc Môn.
Giá 10ty500 (giá cũ).
Nhận Ký Gửi - Mua Bán - Cho Thuê, Tư Vấn
Phạm Minh Real House
Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
3,8 tỷ
68 m2
Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
14,8 tỷ
265 m2
Đường 58, Xã Bà Điểm, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
100 m2
Đường Tân Hiệp 4-2, Xã Tân Hiệp, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
7,2 tỷ
180 m2