Thông tin mô tả
🏘️BÁN NHÀ 🏦TRỆT LẦU ĐỤC
KIÊN CỐ
1 PHÒNG KHÁCH
🔥BẾP RỘNG
GIẾNG TRỜI 🌴
2 -TOET TRÊN DƯỚI
2 -PHÒNG NGỦ
👉TOLET RIÊNG BIỆT
👉BAN CÔNG
👉SÂN NẮNG
👉CỬA SỔ
👉THOÁNG MÁT
NHÀ HƯỚNG Tây
Giá: 650 Tỷ
Diện tích: 32 m2
Giá/m2: 20312,5 Triệu/m2
1047791
Mua bán
🏘️BÁN NHÀ 🏦TRỆT LẦU ĐỤC
KIÊN CỐ
1 PHÒNG KHÁCH
🔥BẾP RỘNG
GIẾNG TRỜI 🌴
2 -TOET TRÊN DƯỚI
2 -PHÒNG NGỦ
Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
3,8 tỷ
68 m2
Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
14,8 tỷ
265 m2
Đường 58, Xã Bà Điểm, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
100 m2
Đường Tân Hiệp 4-2, Xã Tân Hiệp, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
7,2 tỷ
180 m2