Thông tin mô tả
Gấp giảm 5
Bán dãy trọ 530
10 phòng trọ 2 tầng cho thuê 20triêu/ tháng.
1
Gần chợ, trường học, 1,2,3 các cấp.
Ngay
D12.
Giá: 8,99 Tỷ
Diện tích: 530 m2
Giá/m2: 16,96 Triệu/m2
715083
Mua bán
Gấp giảm 5
Bán dãy trọ 530
10 phòng trọ 2 tầng cho thuê 20triêu/ tháng.
1
Gần chợ, trường học, 1,2,3 các cấp.
Ngay
D12.
Đàm Sỹ
Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
3,8 tỷ
68 m2
Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
14,8 tỷ
265 m2
Đường 58, Xã Bà Điểm, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
100 m2
Đường Tân Hiệp 4-2, Xã Tân Hiệp, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
7,2 tỷ
180 m2