Thông tin mô tả
* Nhà nằm ngay 1/ đường Tân Hiệp 18 , Hóc Môn . Đoạn Lê Lợi đi vào 500m . Từ vị trí nhà đi ra chợ Hóc Môn chỉ mất khoản 10P đi xe .
-
==> Giá ưu đãi chỉ 870.000.000 đ ( Giá Full nhé )
Giá: 870 Triệu
Diện tích: 94 m2
Giá/m2: 9,26 Triệu/m2
1040853
Mua bán
-
==> Giá ưu đãi chỉ 870.000.000 đ ( Giá Full nhé )
Hải Lê ( Nhà Đất )
Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
3,8 tỷ
68 m2
Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
14,8 tỷ
265 m2
Đường 58, Xã Bà Điểm, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
100 m2
Đường Tân Hiệp 4-2, Xã Tân Hiệp, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
7,2 tỷ
180 m2